Thích bài này? Bài truớcBài sau

turtlethecat

Wed Nov 04, 2015 7:19 pm

turtlethecat

turtlethecat

—♥Member
—♥Member
1703/11/2015
Ngày vào : 03/11/2015
ĐÁNH BÀI THẢ GA NHẬN NGAY TIỀN MẶT TẠI GAMEBAIDOITHUONG.COM Empty ĐÁNH BÀI THẢ GA NHẬN NGAY TIỀN MẶT TẠI GAMEBAIDOITHUONG.COM

Game bài đổi thưởng là cổng game bài online miễn phí cho điện thoại IOS, Android và máy tính desktop, laptop. Game cho phép người chơi đổi tiền game lấy thẻ cào ngay trong game với tỷ lệ cực kỳ hấp dẫn…

I. HƯỚNG DẪN TẢI GAME VÀ CHƠI GAME

Bước 1. Tải game TẠI ĐÂY

Bước 2. Đăng kí tài khoản và chơi để kiếm Qcoin

Bước 3. Đổi Qcoin ra thẻ cào hoặc các sản phẩm bạn thích

Game bài đổi thưởng được thiết kế theo phong cách khá lạ với tông màu đỏ nâu, nhiều họa tiết nền khá bắt mắt, hình ảnh rõ ràng và tươi sáng. Sau khi tải game về máy điện thoại, người chơi sẽ được tham gia vào những ván bài hồi hộp và kịch tính, tận hưởng những giây phút vui vẻ cùng kết bạn, chat, cập nhật status và tranh tài cùng người chơi khác.

Đến với Game bài đổi thưởng là bạn có thể kiếm được tiền thật ngay trong game!!!

Nghe rất thú vị phải không các bạn, vâng đó chính là sự thật khi bạn có nhiều Qcoin trong tay thì bạn có thể đổi Qcoin và nhận thẻ cào điện thoại hoặc các sản phẩm khác bạn muốn ngay lập tức

II . HƯỚNG DẪN ĐỔI THƯỞNG

Để đổi thưởng, bạn vui lòng thực hiện theo các bước sau:
Bước 1. Đăng nhập tài khoản. Tại trang chủ, bấm vào mục “Đổi thưởng” ở phía dưới màn hình. Xuất hiện màn hình Đổi thưởng.
Bước 2. Lựa chọn đổi thưởng: Thẻ cào hoặc sản phẩm tương ứng với mức giá niêm yết.
Lưu ý: Số Qcoin bạn có trong tài khoản sau khi đổi thưởng xong phải lớn hơn 100.000 Qcoin.
Bước 3. Bấm vào sản phẩm bạn ưa thích. Xuất hiện màn hình Xác nhận đổi thưởng
Bước 4. Bấm nút Xác nhận.
Bước 5. Hệ thống sẽ thực hiện trừ tiền trong tài khoản của bạn và tạo giao dịch đổi thưởng.
Thời gian xét duyệt và trả thường:
-Thẻ cào điện thoại, game: Trả mã thẻ vào “Lịch sử giao dịch” nhanh nhất trong vòng 30p và chậm nhất trong vòng 8h đồng hồ (trong giờ hành chính)
-Sản phẩm: Thời gian xác minh thông tin và vận chuyển phần thưởng là 5 -7 ngày tùy thuộc vào vị trí địa lý của khách hàng

Ngoài ra game đánh bài Android cũng có rất nhiều các chương trình khuyến mãi hấp dẫn khác nhân ngày lễ lớn trong năm, cùng với rất nhiều chương trình, sự kiện hấp dẫn, thu hút sự hưởng ứng của cộng đồng. Hệ thống bảo mật của game cực tốt, người chơi sẽ không bao giờ bị mất dữ liệu,tiền hay là tài khoản. Quyền lợi của người chơi được nâng lên hàng đầu, bạn sẽ không phải lo lắng vấn đề Hack game bởi việc đó là không thể.

Game hứa hẹn sẽ là nơi giao lưu, giải trí lành mạnh mọi lúc mọi nơi cho các bạn yêu thích bộ môn chơi đánh bài online.

Read more: [You must be registered and logged in to see this link.]
Trả lời chủ đề này
turtlethecat

Sat Nov 07, 2015 2:11 pm

turtlethecat

turtlethecat

—♥Member
—♥Member
1703/11/2015
Ngày vào : 03/11/2015
ĐÁNH BÀI THẢ GA NHẬN NGAY TIỀN MẶT TẠI GAMEBAIDOITHUONG.COM Empty Re: ĐÁNH BÀI THẢ GA NHẬN NGAY TIỀN MẶT TẠI GAMEBAIDOITHUONG.COM

ĐÁNH BÀI THẢ GA NHẬN NGAY TIỀN MẶT TẠI GAMEBAIDOITHUONG.COM Cdm-tien-len-mien-nam-5173                     Đánh bài đổi thưởng Cách tăng kỹ năng đánh bài Tiến Lên Miền Nam
Chúng tôi xin trở giới thiệu với các bạn thủ thuật giúp bạn nâng cao kỹ năng chơi bài Tiến Lên Miền Nam,  từ đó các bạn có thể áp dụng vào các ván bài của mình để giành chiến  thắng. Sau đây xin trình bày tới các bạn các kỹ năng chơi :

– Trong khi đánh bài bạn cần xét bài từ lá 3 -> lá 2 trong khoảng 4  đến 5 lượt đánh. Nếu trong những lượt đánh đó mà không thấy xuất hiện  thì bạn cần cẩn trọng coi trừng có tứ quý là khá cao.
ĐÁNH BÀI THẢ GA NHẬN NGAY TIỀN MẶT TẠI GAMEBAIDOITHUONG.COM Cdm-tien-len-mien-nam-5173
– Khi chơi Tiến Lên Miền Nam bạn cũng cần phải để ý những bộ dây vì khi chơi tiến lên miền nam  thì khả năng về là rất nhanh, có khi chỉ cần 1 đến 2 lượt đánh là cũng  có thể về được rồi. Cho nên bạn phải thật cẩn trọng và phải xét bài từ  khi chơi tới khi kết thúc.
– Bạn cần luôn luôn nhớ những cây bài cao từ J tới 2 trong khi chơi  để khi bạn có những cây bài cao và khi đánh ra bạn cũng phải chắc chắn  bạn sẽ là người cầm cái. Ví dụ cứ bộ chéo từ 3 cây trở lên mà có A cơ  thì chắc chắn có cái, nếu ta chỉ có A tép thì nhìn làng nếu A cơ với A  dô đi hết thì con ta sẽ giành cái 100%. Đôi lúc cũng có thể tính là liệu  cái A chất lớn hơn mình có khả năng có bộ 3 để chặt mình không ? Để  tính vậy thì loại trừ đi, 1 quân bài có 4 chất thôi, nếu thấy 3 con K  hay 3 con Q ra rồi và bài bạn cầm 1 con K, 1 con Q thì chắc chắn bộ 3  của bạn sẽ giành được cái vì dù họ có A chất lớn hơn nhưng vẫn thiếu cây  để chập bộ chéo.
– Có rất nhiều cách kết thúc và các cách thường giống nhau nhưng cách  thường thấy nhất là giữ một con trên tay hoặc 1 bộ dây hay đôi có khả  năng về cao hay khi bạn có 1 bộ ba hay đôi và phải khẳng định được rằng  khi đánh ra bạn sẽ là người được cầm cái và bạn sẽ về nhất. khi bài của  bạn quá xấu và toàn quân lẻ thị bạn cần xem xét người đi trước bạn xem  bài của họ là bội đô, ba hay là bộ giây. Nếu gặp trường hợp như vậy thì  bạn cân sé lẻ đánh bài ra để phá những bộ ba bộ giây của đối thủ và bạn chỉ cần chờ đợi thời cơ để đo ván quyết định.
– Nếu trong khi chơi bài và bạn là người cầm cái bạn được đánh ví dụ  như bạn đánh 1 quân bài lẻ mà người ngồi kế tiếp không bắt thì lại đến  cái của bạn bạn cần đánh lẻ tiếp, nếu họ bắt thì bạn phải chắc rằng trên  bài của họ vừa xé lẻ ra để đánh và họ vẫn còn 1 lá bài như vậy nữa vậy  bạn cần phải giữ chắc bộ bài của mình và đánh tiếp lẻ phá tất bài của họ  rồi bạn hãy đánh đôi, bộ dây.
– Nếu bài bạn không có 2 mà giờ rất cần cái để đánh nhưng lại chỉ có  mỗi con A là lớn nhất thì bạn cần chờ đợi và khi những người khác đánh  lẻ thì bạn phả nâng bài cao từ 10 trở lên để họ cho rằng bạn có tứ hoặc  bộ ba thông nhưng kiểu này chỉ áp dụng được với những người chơi lâu năm  thì bạn mới có thể giành chiến thắng cho mình khi bài của bạn không có  2.
– Nếu bạn có tứ hoặc bộ ba thông trong tay thì bạn cần kiềm chế bản  thân và bạn phải thật bình tĩnh không được ngập ngừng suy nghĩ bắt 1 cây  hay 1 đôi nào vì nếu bạn làm như vậy rất dễ để đối thủ của mình biết và  bạn cần phải kiên nhẫn chờ đợi miếng mồi của mình.
– Cách tiếp theo là “đòn” : hiểu nôm na là nói lúc đúng lúc sai tạo  đối thủ lúng túng không thể suy nghĩ tập trung. Thực ra cách này không  xấu mà là tuỳ vào lời mà bạn ứng dụng thôi, nhưng đừng hiểu đây là câu  nói hù doạ, đây thực chất chỉ là một câu nói bâng quơ nào đó nhưng khiến  đối thủ sợ tái ra mặt. Ở ngoài đời thì “đòn” sử dụng rất nhiều bằng lời  nói, còn chơi đánh bài Tiến Lên Miền Nam Online sẽ khó hơn vì khi đó  bạn phải chat. Nếu ở trên hệ thống game đánh bài online  thì cách tốt nhất là nên chat với mọi người vui vẻ đã, sau đó thỉnh  thoảng “đòn” vài phát. Lấy ví dụ có ai đó đánh đôi 2, và bài bạn có tứ  quý, nhưng bạn không chặt vội mà viết lên dòng chat kiểu như “hình như  tôi có tứ quý” hay là “đố biết tôi chặt được không”… chờ thời gian gần  hết thì bạn mới đánh. Cứ vậy cứ vậy, lúc giả lúc thật, có lúc bạn có  nhưng không chặt, và đợi con 2 kế tiếp mới chặt, bằng cách này sẽ khiến  người ta khó có thể bình tĩnh đoán bài bạn được, và bất cứ ai trong làng  định đánh 2 cũng sẽ sợ như cầy sấy và suy nghĩ đi suy nghĩ lại cho xem…  <= và lúc đó với người kinh nghiệm, họ nhìn là sẽ dễ như trở bàn tay  đoán bài của đối phương.
Hãy áp dụng những kỹ thuật trên khi đánh Tiến Lên Miền Nam với các đối thủ xem, bạn sẽ thấy tỷ lệ chiến thắng của mình cao hơn nhiều đấy.
Trả lời chủ đề này

Chúng tôi không chịu trách nhiệm về nội dung đăng tải do người dùng đưa lên.
Website đang hoạt động thử nghiệm, chờ giấy phép MXH của Bộ TT & TT.

web site hit counter