Thích bài này? Bài truớcBài sau

Khách viếng thăm

Tue Dec 23, 2014 10:09 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách viếng thăm
Game mobile Empty Game mobile

Bạn là một game thủ ? Bạn muốn trải nghiệm những khoảnh khắc đối kháng nghẹt thở trong game ? Bạn cũng muốn có thật nhiều Vcoin nữa ? Hãy tải ngay CUNG THỦ - GAME BẮN CUNG gây bão toàn cầu dành cho di động. CHƠI CUNG THỦ và trải nghiệm đỉnh cao của game di động các bạn nhé.

(Cung Thủ - Game Bắn Cung nhận thưởng Vcoin có mặt trên Andoid và iOS)

Tham gia chơi game Cung thủ bạn sẽ được nhập vai vào một kỵ sĩ bắn cung thời chiến quốc, một mình rong ruổi trên lưng ngựa chiến đấu với rất nhiều đối thủ để dành được kho báu Vcoin cực lớn. Là một tựa game đã hấp dẫn hàng triệu người trên thế giới, Cung Thủ chắc chắn sẽ mang đến cho bạn những trải chiến đấu vừa thú vị vừa hồi hộp đến nghẹt thở.

(Những trận chiến nảy lửa đang chờ bạn tại đấu trường Cung Thủ)

Cách chơi hấp dẫn: Khác với các game nhận thưởng Vcoin khác. Cung thủ là game chiến đấu có tính đối kháng cực cao, đòi hỏi người chơi phải thường xuyên luyện tập nâng cao kỹ năng để chiến thắng đối thủ. Nếu bạn là một Fan trung thành của các game bắn súng thì Cung Thủ chính là game dành cho bạn. Tuy nhiên nếu bạn chưa có kinh nghiệm gì cũng không sao, game play rất dễ chơi và có phòng miễn phí để bạn thoải mái luyện tập.

Nhận Vcoin siêu nhanh: Với 2 phòng chơi “Chiến Đấu Tự Do” và “Đấu Trường”, mỗi phiên chơi của Cung Thủ sẽ diễn chỉ trong khoảng 5 – 10 giây, điều này có nghĩa là bạn có thể nhận được hàng trăm ngàn Sao trong chưa đầy 10 giây. Quá tuyệt phải không nào. Razz

Chiến game mọi lúc mọi nơi trên di động: Được thiết kế cho cả 2 hệ điều hành Android và iOS, Cung Thủ hiện nay đã có trên chợ ứng dụng Google Play và Apple Store, bạn có thể tải game và trải nghiệm Cung Thủ mọi lúc mọi nơi trên dế yêu của mình. Vậy là với Cung Thủ, nằm trong chăn bạn cũng có thể nhận thưởng hàng ngàn Vcoin rồi.

Nào, bây giờ thì tải game và nhận Vcoin ngay thôi nào các bạn ơi !

Link tải cho Android: [You must be registered and logged in to see this link.] Link tải cho iOS: [You must be registered and logged in to see this link.]
Trả lời chủ đề này

Chúng tôi không chịu trách nhiệm về nội dung đăng tải do người dùng đưa lên.
Website đang hoạt động thử nghiệm, chờ giấy phép MXH của Bộ TT & TT.

web site hit counter